True

Andol Fort

  • Nhà bán hàng
1502 Người theo dõi

Số 10 Đại Lộ Thăng Long, quận Nam Từ Liêm, TP.Hà Nội

Tham gia 10/01/2023

Hủy theo dõi
Theo dõi

THÀNH PHẦN ( Hoạt chất, hàm lượng )

Paracetamol 500mg; Phenylephrine HCl 10mg; Loratadin 5 mg

 

NHÓM ĐIỀU TRỊ

N02 - Thuốc giảm đau hạ sốt, chống viêm không steroid; thuốc điều trị gút và các bệnh xương khớp

 

CHỈ ĐỊNH / CÔNG DỤNG

Điều trị các triệu chứng cảm cúm như sốt, nhức đầu, hắt hơi, nghẹt mũi, sung huyết mũi, chảy nước mũi, viêm mũi do dị ứng thời tiết

 

DẠNG BÀO CHẾ / QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 25 vỉ x 20 viên

 

TIÊU CHUẨN SẢN XUẤT

GMP-WHO

 

NƯỚC SẢN XUẤT

Việt Nam

 

NHÀ SẢN XUẤT

Chi nhánh Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Imexpharm

NHÀ CUNG ỨNG

Công ty cổ phần dược phẩm Imexpharm

To install this Web App in your iPhone/iPad press and then Add to Home Screen.